பழைய பேப்பர்

பழைய பேப்பர்

உத்தரகண்டின் கோர இமாலய சுனாமிக்கு இயன்ற அளவு உதவி செய்வோமே?

இலவசத்தில் இன்னொன்று! பாரத கைபேசி திட்டத்தில்  கிராமத்தில் வீட்டுக்கு ஒரு மொபைல் இலவசம்!

·        image

  • பெட்ரோல் டீசல் விலையை அடிக்கடி உயர்த்துகிறார்களே ! விலை ஏற்றத்தை எப்படி சமாளிக்கப் போகிறார்கள்?·       முல்லைப்பெரியார் அணையின் உயரத்தை உயர்த்த த மிழ்நாடு கோரிக்கை -கேரளா மறுப்பு – கோர்ட் தான் தீர்மானிக்கவேண்டும்.

சரிந்து வரும் ரூபாயின் மதிப்பைப் பற்றி  (  1 USD = Rs.60.75) ரிசர்வ் வங்கி கூட கவலைப்படுவதாகத்  தெரியவில்லை.

தெலுங்கானா இந்தியாவின் 29 வது மாநிலமாக உதயமாகிறது.

சும்மா கிடச்சா சித்தப்பாவுக்கு ஒண்ணு என்பது போல நிறைய மாநிலங்கள் கேட்டு போராடப்போகிறார்களாம்- அவத் பிரதேஷ், பூர்வாஞ்சல், பூந்தெல்கண்ட், பச்சிமாஞ்சல், பிராஜ் பிரதேஷ், போஜ்பூர், விதர்பா, கோர்காலண்ட் , போடோலாண்ட், மிதிலாஞ்சல், சௌராஷ்ட்ரா, டிமாலாண்ட்,, கொங்கு நாடு, கூர்க், கோசல், துளு நாடு , கூகிலாண்ட், கொங்கன், காமத்பூர், கரோலண்ட், கிழக்கு நாகாலண்ட், லடாக் யூனியன் பிரதேசம் . இந்தியா பழையபடி 56 தேசங்கள் ஆகிவிடுமோ?

2015 கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் இந்தியா பாகிஸ்தானுடன் முதல் சுற்றில்  மோதப் போகிறதாம்!

2014 ல் நாடாளுமன்றத்துக்குத் தேர்தல் – எந்தக் கட்சி வெற்றிபெறும்? ஹிந்து பத்திரிகை சொல்கிறது: இழுபறி நிலை மை தான். யார் பிரதமர்? மோடி? ராகுல்? மூன்றாவது மற்றும் நாலாவது அணி? பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்!

பி.ஜே. பி யிலிருந்து டிவோர்ஸ் செய்து கொண்ட நிதிஷ்குமார் என்னவானார்  ?

உணவுப் பாதுகாப்பு சட்டம் வருமா? காலித்தட்டை வைத்துக் கொண்டு காத்திருக்குது பசியில் துடிக்கும் வயிறுகள்.

கிரிமினல் வழக்கு இருக்கும் உறுப்பினர்கள் பதவி ரத்தாக்கும் உச்ச நீதி மன்ற தீர்ப்பை அனைத்துக் கட்சிகளும் எதிர்க்கிறார்கள்!  வேற்றுமையில் ஒற்றுமை என்பது இது தானா? ஆனால் சுப்ரீம் கோர்ட் மரண அடி அடித்திருக்கிறது !

ஆதார் அடையாள அட்டை வாங்கிவிட்டீர்களா?

விண்டோஸ் 8 -நாயகன் பாணியில்- நல்லதா? கெட்டதா ?

தனுஷுக்கு மச்சம் தான்! ஹிந்தி ‘ராஞ்சனா’ 100 கோடி கிளப்பில் சேர்ந்து விட்டதாம்! மரியான்?

தமிழில் அடுத்த மேஜர் எதிர்பார்ப்புகள்: ரஜினியின் கோச்சடையான் – கமலின் விஸ்வரூபம் –2 – விக்ரமின் (ஷங்கரின்) ‘ஐ’ – அஜித்தின் ஆரம்பம் 

சந்தானம் தான் காமெடி சூப்பர் ஸ்டார் !கொட்டாவி விட்டால் கூட ரசிகர்கள் சிரிக்கிறார்களாம்!