இலக்கிய வாசல் – 9 வது நிகழ்வு

இது சங்கீத சீசன் .  மழை சங்கீதத்தைக் கொஞ்சம் கெடுத்துவிட்டாலும் , நிறைய பாடகர்கள் பாடமாட்டேன் என்று சொன்னாலும்,  மற்ற உயர் மட்டப் பாடகர்கள் பாடுவதற்குத் தயாராய் இருக்கின்றனர்.  பாடுபவர் பாடட்டும் ;  வேண்டாதவர் பாடாமலிருக்கட்டும்.

இலக்கியக் கூட்டங்கள் சாதாரணாமாகவே கொஞ்சம் பின்னிருக்கையில் உட்காரும் நேரம் இப்போது. ( காரணம் : டிசம்பர் சீசன்  ) குவிகம் இலக்கியவாசலின் அடுத்த நிகழ்வு வருகிற 19 ந்தேதி சasனிக்கிழமை திருவான்மியூர் பனுவல் புத்தக நிலையத்தில் நடைபெற உள்ளது.

திரு அழகிய சிங்கர்  அவர்களின் புத்தகமான “நேர் பக்கம்”  அன்றைக்கு அறிமுகமாகிறது.

இதன் சிறப்பு அம்சம் என்னவென்றால் அழகியசிங்கரின்  –  ஏன் தமிழகத்திpic11ல் அனைவருடைய மதிப்பிற்கும் போற்றுதல்களுக்கும் உரிய உயர்திரு அசோகமித்திரன்  அவர்கள்  நிகழ்ச்சியில் வந்து கலந்து கொள்கிறார்.  புத்தகத்தைப் பற்றியும் மற்றும் இலக்கியங்கள் பற்றியும் பேசுவார். .

நிச்சயம் குவிகம் இலக்கிய வாசலுக்கு இது ஒரு பொன்னாள்.

மேலும் சில இலக்கிய விமர்சகர்கள்  அழகியசிங்கரின்  நூலை அறிமுகப்படுத்திப் பேசுவார்கள்.

வழக்கம்போல சிறுகதை மற்றும் கவிதை மணித்துளிகளும் உண்டு!

அனைவரும் வாருங்கள்  !!!