தலையங்கம் – விஜய் மல்லையா – பாலன்

 

வில்லன்களெல்லாம் ஹீரோவாக பவனி வரும் இன்றைய நாளில் விஜய் மல்லையா தான் சமீபத்திய ஹீரோ.

சரக்கு விற்றுக்  கோடி கோடியாய்ச்  சேர்த்து இந்தியாவின் முதன்மை பணக்காரர்களில் ஒருவராக இருந்தவர் பின்னர் பறக்க ஆசைப்பட்டு  கிங் பிஷர் ஆகாயவிமான சர்வீசில் தன்னை இணைத்துக் கொண்டார். பணம் பறந்தது, கடன் எகிறியது. இன்று அவர் 9000 கோடிக்கு மேல் கடனாளி. வங்கிகளுக்கு  அவர் தன்னுடைய  சொந்த ஜாமீன் கொடுத்ததால் அவரது மற்ற சொத்துக்களிலிருந்து தங்கள் கடனை வசூலிக்க வங்கிகள் தீவிரம் காட்டிவருகிறது. அவரை  ‘பணம் வைத்துக்கொண்டே தர  மறுக்கும் கடனாளி ‘ என்று வங்கிகள் அறிவித்துள்ளன. 

அவரைக் கைது செய்ய வேண்டும் என்று வங்கிகள் நீதி மன்றத்துக்குப் போய்க் கொண்டிருக்கும் போதே அவர் இந்தியாவிற்கு “டா டா பை பை” என்று கூறிவிட்டு லண்டனுக்குப் பறந்து போய் விட்டார். இனி அவராக வந்து பணம் கொடுத்தால் தான் ஆச்சு. 

வராக் கடனில் மூழ்கித் தத்தளிக்கும் இந்திய வங்கிகளுக்கு இந்த மாதிரி தராக் கடன் சோதனைக்கு மேல் சோதனை தான். 

எதிர்க்கட்சி ஆளுங்கட்சியையும் ஆளும் கட்சி எதிர்க்கட்சியையும் குறை கூறிக்கொண்டு பிறகு ஒன்றுமே நடக்காதது மாதிரி துடைத்துக்கொண்டு போய் விடுவார்கள். 

ஆனால் தஞ்சாவூர் பாலன் என்ற விவசாயி  வாங்கிய  7 லட்சம் ரூபாய் டிராக்டர் கடனுக்கு ஐந்து லட்சம் கட்டியும் பாக்கி வரவில்லை என்று காவல்துறையினர் அவரை அடித்து உதைத்து டிராக்டரை பறிமுதல் செய்திருக்கிறார்கள். 

ஏழைக்கும் பணக்காரனுக்கும் நீதி கூட தனித்தனி தான். !!

 

Editor and Publisher’s office address:

S.Sundararajan
B-1, Anand Flats,
50 L B Road, Thiruvanmiyur
Chennai 600041
போன்: 9442525191
email : ssrajan_bob@yahoo.com

ஆசிரியர் & பதிப்பாளர்  : சுந்தரராஜன்
துணை ஆசிரியர்     : விஜயலக்ஷ்மி
இணை ஆசிரியர்    :அனுராதா
ஆலோசகர்              :அர்ஜூன்
தொழில் நுட்பம்    : ஸ்ரீநிவாசன் ராஜா
வரைகலை             : அனன்யா